Commissioner

COMMISSIONER DETAILS
ಕ್ರ.ಸಂ. ಆಯುಕ್ತರ ವಿವರ ಯಿಂದ ವರೆಗೆ
1 ಶ್ರೀ ಮೊಹಮದ್ ಮು ಅಲಿ 23-06-1988 25-07-1990
2 ಶ್ರೀ ಹೊಸಳ್ಳಪ್ಪ 25-07-1990 23-08-1990
3 ಶ್ರೀ ಚಂಧ್ರಪ್ಪ ಪಿ. 23-08-1990 10-04-1990
4 ಶ್ರೀ ಮುಶೀರ್ ಪಾಷ ಕೆ.ಎಂ. 11-04-1991 21-06-1994
5 ಶ್ರೀ ಬೀರಗೌಡರ್ ಎಲ್. ಕೆ. 21-06-1994 31-08-1994
6 ಶ್ರೀ ರಂಗಸ್ವಾಮಿ (ಪ್ರಭಾರ) 01-09-1994 28-12-1994
7 ಶ್ರೀ ಚೌಡೇಗೌಡ 02-09-1994 12-02-1995
8 ಶ್ರೀ ದೂಮಾಲೆ ಟಿ. ಎನ್ 13-02-1995 05-07-1995
9 ಶ್ರೀ ರಾಮಚಂದ್ರ 05-07-1995 22-05-1997
10 ಶ್ರೀ ಎ.ವಿ. ರಂಗೇಶ್(ಪ್ರಭಾರ) 22-05-1997 31-05-1997
11 ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಎಮ್. ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ ಸ್ವಾಮಿ(ಪ್ರಭಾರ) 31-05-1997 23-06-1997
12 ಶ್ರೀ ವಿ.ವಿ. ವಸ್ತ್ರದ 23-06-1997 06-09-2002
13 ಶ್ರೀ ಎನ್. ರೇಣುಕ 06-09-2002 27-12-2004
14 ಶ್ರೀ ವೀಣಾ ಎನ್ 27-12-2004 31-12-2004
15 ಶ್ರೀ ಹೆಚ್.ಎಮ್. ಉದಯಶಂಕರ್ 01-01-2005 13-01-2005
16 ಶ್ರೀ ಕೆ. ವಿ. ರಾಮಚಂದ್ರ 13-01-2005 27-05-2006
17 ಶ್ರೀ ಮೋಹನ್ ಕುಮಾರ್ ಸಾಸನೂರು(ಕ.ಆ.ಸೇ) 27-05-2006 01-06-2006
18 ಶ್ರೀ ವಿ. ದೊಡ್ಡಪ್ಪ (ಕ.ಆ.ಸೇ) 01-06-2006 02-07-2006
19 ಶ್ರೀ ಎಸ್. ಗುರುಲಿಂಗಪ್ಪ 02-07-2006 21-08-2006
20 ಶ್ರೀ ನಾಗಭೂಷಣ 21-08-2006 13-06-2006
21 ಶ್ರೀ ವಿ. ದೊಡ್ಡಪ್ಪ (ಕ.ಆ.ಸೇ) 13-09-2006 06-12-2007
22 ಶ್ರೀ ನಾಗಭೂಷಣ(ಪ್ರಭಾರ) 06-12-2007 13-05-2008
23 ಶ್ರೀ ಜೆ. ಜಿ. ಪಧ್ಮನಾಭ 13-05-2008